CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เช็คชื่อ รอบสุดท้าย ใครไป เข้ามาลงชื่อเลยนะ

ไปแน่ๆ (1 คน)
      ไม่แน่ไป (2 คน)
      เพศ หญิง (3 คน)
      เพศ ชาย (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 13 คน

7.69%
     15.38%
     23.08%
     53.85%

ผมทำโหวตลงไป อ่านเอง มันน่าจะลงชื่อ แค่ญิ๋ง และชาย
    ไม่ต้องคลิกโหวต ไป ไม่ไปนะ ขอโทษที ที่ตั้งโหวตไม่ดี
    .............
    นัดนี้ มีใครไปบ้าง โปรดลงชื่อ
    และคลิกตรงจุดขาวเล็ก โหวตให้ด้วยนะ
    ไปกี่คน ก้อ คลิกตามจำนวนคนเลยนะครับ
    เราจะได้จองที่นั่งขนาดโต๊ะนั่ง ประมาณคนที่จะมาครับ
    จุดนัดหมาย สวนลุมไนท์ พลาซ่า
    ร้านสเต็ก ซาฟารี .. ตรงข้าม โรงละคร โจหลุยส์
    ใครเข้าไปแล้วไม่รู้จักร้านที่นัด ให้ถามยาม เจ้าหน้าที่
    ในสวนลุมฯ ก้อได้ ร้านค้าต่างๆ ถามเขาได้เลย
    ให้ถามว่า โรงละคร โจหลุยส์ อยู่ไหน แล้วไปทางนั้น
    เห็นโรงละคร ร้านอยู่ตรงข้ามกันเลยนะครับ
    เดินเข้าไปในร้าน โต๊ะมีไม่มาก มองเห็นง่ายๆ
    พวกเราจะเอาโลโก้ อมยิ้ม สีเหลืองๆ แบบหลังชื่อสมาชิก
    ไปตั้งไว้ บนโต๊ะ เดินเข้ามาเลย ไม่มีใครรู้จักกันหรอก
    เห็นเป้าหมาย อมยิ้ม ตั้งที่โต๊ะ เดินเข้ามาเลยนะ
    เรารออยู่ เหงาโคดๆเลย
    อย่าให้เหงานานๆ เห็นจายกันหน่อย
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า ...

ใครเอารถมา ขับมาจอดในสวนลุมฯ ได้เลยนะครับ
    หน้าร้านเขาอาจจะมีที่ว่าง แต่ใครมีรถมาเอง
    มาถึงซัก บ่าย3โมงครึ่ง - 4โมงเย็น อย่าเกินนี้ เด๋วที่จอดหายาก แล้วจะเสียเวลา การเดินทางรถอาจจะติดบ้าง
    ใครมาถึงก่อน เดินเล่นหรือโทรคุยกันไปก่อน
    ใครอยู่ไหน ฉันอยู่นี่ ฮัมๆๆๆ
    ใสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

แก้ไขเมื่อ 28 ต.ค. 47 20:32:07

จากคุณ : คนหน้าใส - [ วันออกพรรษา 19:07:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป