CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

<<< ซุ้มไม้ระแนงสำเร็จรูป ผมจะปลูกต้นไม้เลื่อยชนิดใดคลุม สามารถบังแดดบังฝนได้ไหมครับ >>>

มีซุ้มไม่ระแนง พื้นปูด้วยไม้และมีเก้าอี้ไม้ติดกับซุ้ม
    อยากจะปลูกไม้เลื้อย แต่ไม่ทราบว่ามีไม้ชนิดใดบ้าง
    พอจะกันแดดได้ แต่จะให้กันฝนคงไม่อะครับ

จากคุณ : MM99M - [ 21 ม.ค. 48 09:26:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป