CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขอรบกวนสอบถามเรื่องPlasma ด้วยครับ ช่วยเลือกให้ด้วยครับ

ขอคำแนะนำว่าหากมี plasma ให้เลือก 3 ตัว ถ้าสมมุติว่าราคาเท่ากันจะเลือกอะไรดีครับ
    1 samsung ps 42p3st
    2 panasonic th 42pa20m
    3 philips 42fd9954

ตัวไหนจะมีความสามารถมากกว่ากัน เทคโนโลยี่ดีกว่ากัน ชัดกว่ากัน
    ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : keng_kkk - [ 29 ม.ค. 48 18:47:49 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป