CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

- -รบกวนขอความเห็นคุณว่านน้ำและพลพรรคเซียนๆคอนโดที่เคารพทุกท่านครับ

กับคอนโดไอเฮ้าส์ที่อาร์ซีเอ ทุกท่านมีความเห็นว่าอย่างไรบ้างครับ ตามองค์ประกอบเหล่านี้อะครับ
    1.เจ้าของโครงการ(ซิตี้วิลล่า-ไม่ค่อยคุ้นครับ)
    2.ทำเลที่ตั้ง ทางเข้า-ออก สภาพแวดล้อม
    3.โดยศักยภาพทำเล หากอยู่ซัก5ปีแล้วขาย น่าจะขึ้นหรือลง
    4.ตัวห้อง การตกแต่ง
    5.ตอนแรกPLUSเป็นคนบริหารงานขาย ตอนนี้ทราบว่าไม่ใช่แล้ว จะมีผลอะไรกับเครดิตโครงการมั้ยครับ
    ชื่นชมการวิเคราะห์ของทุกคนมากครับจากกระทู้เก่าๆ แต่เป็นคอนโดระดับบนทั้งนั้น สนที่นี่เพราะไม่ได้อยู่ประจำ
    คงไปๆกลับๆบ้านเปลี่ยนบรรยากาศ เข้าใจ(เอาเอง)ว่าดีกว่าไปจ่ายค่าอพาร์ทเมนท์ แล้วถ้ามีกำลังพอจะซื้อบ้านเดี่ยวได้เมื่อไหร่ค่อยขาย เหมือนออมไปในตัว มองไว้ประมาณนี้อะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ ทุกความเห็นมีประโยชน์มากๆครับ

จากคุณ : อโล เวร่า - [ 21 ก.พ. 48 14:32:55 A:61.91.80.147 X: TicketID:001590 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป