CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

....คอนโดใหม่...ปกติแล้วให้ช่างเปลี่ยนสีประตู-หน้าต่างได้รึเปล่าคะ??

ตอนนี้อยู่ในระหว่างแก้ไข
    ยังไม่ได้โอน

เราจะให้ช่างเค้าเปลี่ยนสีหน้าต่าง-ประตู
    และถอดประตูที่ไม่ต้องการใช้ออกได้รึเปล่าคะ??

ตามรูป อยากเปลี่ยนหน้าต่างกับประตูเป็นสีขาว
    แล้วเอาประตูครัวออก และทาสีขอบเป็นสีขาวด้วย

ฟักทองปกติเค้าจะทำให้รึเปล่าคะ?? หรือว่าต้องซื้อสีมาให้
    หรือต้องให้เค้าสั่งซื้อสีมาแล้วจ่ายเพิ่ม

(จะเปลี่ยนแปลงเฉพาะในห้องน่ะค่ะ นอกห้องไม่ยุ่ง)

ฟักทอง+แล้วสีมันราคาเท่าไหร่??

ฟักทอง+ประตูเดิมเป็นสีน้ำมัน..ทาขาวทับ จะเละมั้ยคะ??

รบกวนแนะนำด้วย...ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : คุณนายฟู - [ 1 มี.ค. 48 01:30:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป