CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ขอไอเดีย(รูป)ม้านั่ง-เก้าอี้ยาวในสวน...

ไม่ทราบว่ามีใครพอจะลงรูปให้ดูกันบ้างไหมคะ พอดีอยากได้ม้านั่ง หรือเป็นเก้าอี้ยาว นั่งได้สัก2คน มาไว้ในสวนหน้าบ้านน่ะค่ะ จะเอาไปเป็นแบบให้ช่างต่อให้ อยากได้แบบเป็นไม้ทรงเก๋ๆ ถ้าเพื่อนสมาชิกจะลงรูปม้านั่งตัวโปรดที่บ้านให้ดูบ้างก็ได้นะคะ จะเอาไปเป็นไอเดียค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : olives - [ 21 เม.ย. 48 13:18:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป