CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ช่วยแนะนำด้วยค่ะจะทำห้องน้ำที่ระเบียงชั้นสองของห้องนอนค่ะ

พึ่งซื้อบ้านมือสองมาค่ะ เป็นทาวเฮ้าส์ ชั้นครึ่ง มีระเบียงที่ห้องนอนชั้นบน ก้อเลยอยากทำเป็นห้องอาบน้ำค่ะเป็นแบบ open ด้านบนค่ะ พื้นที่ประมาณ 4x1.5 เมตร ค่ะ ไม่ทราบว่ามีค่าใช้จ่ายเท่าไร และพอมีรูปภาพแนะนำไหมค่ะ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : YINGNOK - [ 24 พ.ค. 48 13:35:27 A:58.10.88.87 X: TicketID:099367 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป