CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ถ้าบ้านใคร มี ราว บันไดสวย อวดรูปให้ดู บ้าง

กำลังจะทำ ราว บันได้  เป็นอลูมิเนียม  แต่ รู้สึกว่า มันจะโมเดิน และ ขาดความอบอุ่นของ คำว่า บ้าน  น่ะค่ะ  เรา จะทำ รุป ลักษณ์ อย่างไร ดี  ทำราว เป็น ไม้ น่าจะดี แต่ตรง ซี่กรงกันตก ของราว ที่เป็นอลูมิเนียม ยัง คิดไม่ออกว่า จะทำเป็น ลวดลาย หรือ มน  หรือแบน ดี สมาชิดท่านใด  มีความเห็นดีๆ โปรดแนะนำ ด้วยค่ะ
    ที่จริง ชอบ wrought iron   มาก  แต่จากที่อ่าน มา ในเวบ นี้ น่าจะ  ราคา สู้ไม่ไหว ค่ะ แต่ก็ยังไม่เคยไปให้ ประเมิน ราคา ดู นะคะ

จากคุณ : รุ่งใส - [ 1 มิ.ย. 48 20:44:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป