CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

มีใครทราบบ้างว่าจะหาเจ้าของที่ข้างบ้านได้ยังไง

น้องเราซื้อบ้านไว้ในหมู่บ้านนานแล้ว จนฟองสบู่แตกหมู่บ้านนี้ก็เริ่มมีบ้านร้างเพิ่มขึ้น แล้วไอ้ข้างบ้านน้องเราก็ร้างมาตั้งแต่ตอนนั้นไม่เคยเจอเจ้าของอีกเลย ตอนนี้น้องเราอยากจะขยายบ้านโดยอยากจะซื้อบ้านข้างๆไว้ แต่หาเจ้าของบ้านไม่เจอ ถามโครงการเค้าก็บอกว่ามีการเปลี่ยนเจ้าของไปแล้วไม่รู้ว่าใครเหมือนกัน เลยอยากทราบว่าเราจะมีวิธีไหนบ้างค่ะที่จะหาเจ้าของบ้านหลังนี้

จากคุณ : Cinnabun - [ 7 มิ.ย. 48 00:44:55 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป