CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากมีคอนโดเล็กย่าน รัชดา, อโศก, พญาไท หรือ ซอยอารีย์ มีงบไม่เกิน 1.5 ล้าน พอจะมีแนะนำมั้ยครับ?

อยากมีคอนโดเล็กย่าน รัชดา, อโศก,
    พญาไท หรือ ซอยอารีย์ จังเลยครับ
    เพราะพอมีเงินจะดาวน์แล้วผ่อนได้
    แต่คงไม่พอซื้อรถ เลยอยากได้ทำเลที่ไปมาสะดวก
    มีรถไฟฟ้าผ่าน

มีงบไม่เกิน 1.5 ล้าน พอจะมีแนะนำมั้ยครับ?
    ทั้งโครงการใหม่ และโครงการที่เค้าเริ่มขาย
    เป็นคอนโดมือสองกันแล้วครับ

รบกวนด้วยครับผม :D

จากคุณ : เฮ้อ!!! - [ 13 มิ.ย. 48 16:50:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป