CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

มีคนรู้จักสามารถใช้เส้นหาห้องที่ศุภาลัย รัชดาซอย 10 ให้เราได้ จะเอาดีมั้ยคะ ถ้าจะไว้อยู่เอง

เคยอ่านผ่านๆ ในนี้น่ะค่ะ ว่าจองหมดไวมาก มีแต่คนเก็งกำไร ก็เลยไม่ได้สนใจ ทีนี้ วันนี้มีคนรู้จัก เค้าว่าเค้าสามารถคุยกับคนในได้ ให้เราไปดูว่าอยากได้ห้องไหน แล้วเค้าจะลองคุยให้ เลยสองจิตสองใจว่าจะเอาดีมั้ย

ถ้าซื้อเราก็จะไว้อยู่เองน่ะค่ะ แต่ก็คิดว่าคงไม่ตลอดไป กะว่าสัก 3-5 ปี แล้วอยากขายต่อ ก็เลยกลัวว่า ในอีก 5 ปี มันจะโทรมมากมั้ย แล้วขายต่อไม่ออกหรือเปล่า จะเหมือนเมืองทองมั้ย

ขอความเห็นหน่อยสิคะ ตอนนี้ยังไม่มีรถค่ะ เดินทางด้วยรถไฟฟ้า รถไฟใต้ดิน แทกซี่ มอไซด์ เป็นหลัก เช่าอพาร์ทเมนท์อยู่ ก็สะดวกดี แต่ก็เสียดายค่าเช่าค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : กลัวเป็นแบบเมืองทอง - [ 15 มิ.ย. 48 14:51:08 A:202.44.32.9 X: TicketID:000546 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป