CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

ไหงการประปา เป็นแบบนี้

เรียน ถามเพื่อนๆนิดครับ

ผมรับงานมานั่งทำที่บ้าน กับ แฟน 2 คน น้ำประปาใช้ไม่มาก เดือนละร้อยกว่าบาท

วันดีคืนดี การประปามีหนังสือ มาบอกว่าจากการสำรวจมาตรดูการใช้น้ำของผม เข้าข่ายจะต้องเป็นประเภท ธุรกิจร้านค้า บริษัท จะต้องเสียอีกประเภท

งงครับ ใช้อาบน้ำเช้าเย็น กวาดบ้านถูบ้าน รถไม่ค่อยได้ล้าง การประปาจะมาไม้ไหนครับ

เพื่อนๆโดนมั่งไหมครับ แก้ไขยังไง

จากคุณ : ก็อยู่ทาวเฮ้าส์ - [ 19 มิ.ย. 48 10:16:28 A:61.91.91.50 X: TicketID:031208 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป