CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

มาฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากบ้านหลังน้อย....ด้วยคนค่ะ...

หลังจากที่ได้รวบรวมข้อมูล + ความกล้า ( ที่จะเป็นหนี้ระยะยาว ) + เงิน ( อันน้อยนิด ) ตอนนี้ก็สรุปได้ว่ากำลังจะมีภาระอันยาวนานแบบเต็มใจ บนที่ดิน 70 ตร.วา ที่ลพบุรีค่ะ เป็นบ้านเดี่ยวชั้นเดียว 3 นอน 2 น้ำ ราคาล้านนิดๆ กับโครงการจัดสรรแห่งนึง ที่ถูกใจเพราะอยู่ในเมืองและสามารถเลือกวัสดุได้เองทุกอย่าง เว้นสีหลังคาที่ทางโครงการขอให้เป็นสีน้ำตาลเท่านั้น ต่อไปนี้คงต้องวนเวียนอยู่ในห้องนี้เพื่อเก็บข้อมูลและขออนุญาติเพื่อนๆพี่ๆในห้องนี้ช่วยเป็นที่ปรึกษาให้ด้วยนะคะ คืบหน้าอย่างไรจะมาโพสต์ให้ชมเป็นระยะๆค่ะ...ฝากเนื้อ ฝากตัว..ฝากบ้านหลังน้อยด้วยคนนะคะ

จากคุณ : ป. ปู - [ 22 มิ.ย. 48 19:47:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป