CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

คุณคิดอย่างไรกับนักเขียนเงินล้าน บ้าง

เป็นฮีโร่ในดวงใจ คอยขจัดคนขายใบจองให้สิ้นซาก (3 คน)
      เป็นคนพูดจา วกวน หยาบคาย (15 คน)
      เป็นสไปเดอร์แมน (0 คน)
      เป็น Bad Man (2 คน)
      ถูกทั้ง ข้อหนึ่ง และ สาม (0 คน)
      ถูกทั้ง ข้อหนึ่ง และ สี่ (5 คน)
      ไม่มีข้อถูกเลย (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 26 คน

11.54%
     57.69%
     0.00%
     7.69%
     0.00%
     19.23%
     3.85%

ใส่ผิดครับ ๆ
    โหวด ข้อ หก เป็น ถูกทั้งข้อ สองและข้อสี่นะครับ

ชิวๆ นะครับ อย่าคิดมาก แค่อยากให้รู้ว่าคนส่วนมากคิดอย่างไรกับคุณหนะครับ ล้มก็เพื่อที่จะลุกไงครับ Bat Man Begin

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ค. 48 10:07:21

แก้ไขเมื่อ 05 ก.ค. 48 10:06:08

จากคุณ : kangcom - [ 5 ก.ค. 48 09:49:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป