CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

>>>> ถ่ายเล่น ๆ เชิญแวะชมก่อนคร้าบ....... <<<<

บ้านผมเองคร้าบบ.... อันนี้เป็นชั้นล่าง ชั้นวางทีวี
    เป็นไงครับ ปฎิทินสุดคลาสิค อิอิอิ  พ่อผมเอามาแขวน
    ส่วนพระพุทธชินราชนั้นยังห่อพลาสติกอยู่ครับ รอหิ้งมา แล้วจะอันเชิญขึ้นหิ้ง ได้มาเพราะบาปหนาครับ จึ๋ยย...มูลนิธิโรงพยาบาลสงฆ์ท่านให้มา
    ภาพไม่ค่อยชัด ถ่ายตอนกลางคืน โฟกัสไม่ได้

จากคุณ : ศาลาคนจน - [ 9 ก.ค. 48 23:41:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป