CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

อยากติดต่อ บริษัทที่รับสร้างบ้านไม้สักทองครับ

เคยเห็นที่งานพวก home show แบบที่สร้างเสร็จในเดือนสองเดือนนะครับ
    ใครพอทราบที่ติดต่อ รบกวนหน่อยครับ
    ส่งเป็น email ก็ได้ justae@yahoo.com ตามสะดวกครับ
    ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Dr A - [ 16 ส.ค. 48 20:26:05 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป