CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จะสร้างบ้านเอง แต่สุดยอดกระทู้แนะนำ 6 ตอนจบ ที่เพื่อนสมาชิกโพสไว้ มันหายไปครับ

จะสร้างบ้านเอง แต่กระทู้แนะนำใน favorite ที่ผมเซฟไว้มันเข้าไม่ได้ เป็นกระทู้ตามนี้ครับ มันเข้าไม่ได้แล้วครับhttp://www.pantip.com/cafe/home/topic/R3584602/R3584602.html
    เสียดายจังครับ ยังไม่ได้พิมพ์ออกมาเลย ไม่ทราบทางพันทิพเขาลบกระทู้เป็นช่วงๆหรือครับ กระทู้นี้ไม่เก่านะครับเซฟไว้เมื่อเดือนที่แล้วเอง ทำยังไงดีครับ
    เป็นกระทู้แนะนำการเตรียมตัวสร้างบ้านเอง ทั้งหมด 6 ตอน แนะนำอย่างระเอียดแยกเป็นเรื่องๆ เช่น อธิบายตั้งแต่การกู้เลย มีทั้งกู้แบบมีที่ดินของตัวเอง หรือที่ของคนอื่น กู้ซื้อที่พร้อมบ้าน ขั้นตอนการหาผู้รับเหมาสร้างบ้าน ว่าจะหาได้อย่างไร มีผู้รับเหมากี่แบบ เหมากันอย่างไรบ้าง อธิบายละเอียด เขียนเป็นหนังสือได้เลย เสียดายมากที่เข้าไม่ได้
    ผู้ใดเซฟลิ้งจากหน้าอื่นๆ ลิ้งไปยังหน้านี้ ช่วยโพสให้ด้วยจะเป็นพระคุณอย่างยิ่งครับ

จากคุณ : ชัยผาสุก - [ 23 ส.ค. 48 11:20:04 A:202.133.160.174 X: ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป