CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

เข้ามาอ่านกระทู้ในห้องนี้สักพักแล้วครับ
    ก็ตอนนี้กำลังจะเป็นหนี้ธนาคารแล้ว ก็จะซื้อบ้านนั่นแหละครับ
    เลยแวะมาหาความรู้จากในนี้ซะหน่อย
    เท่าที่อ่านมาก็ได้ความรู้ไปหลายเรื่องเลยครับ
    บ้านผมไม่เกินปลายปีคงโอนได้  ตอนนี้ดูแบบบ้านตัวอย่างที่ผมซื้อก่อนละกันครับ
    ถ่ายไว้ตั้งแต่บ้านตัวอย่างยังไม่เสร็จเลย smile

แก้ไขเมื่อ 06 ต.ค. 48 00:07:00

จากคุณ : singleframe - [ 6 ต.ค. 48 00:05:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป