CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

หวัดดีงามถึงชาวพลัสซิตี้พาร์ค เอกมัย-รามอินทรา และชาวพลัสทุกท่านด้วยค่ะ

หวัดดีงามๆค่ะ ทราบว่ามีชาวชายคาหลายๆ ท่านที่ซื้อทาว์นเฮ้าส์ของพลัส เอกมัย-รามอินทรา จึงอยากทำความรู้จักเป็นเพื่อนบ้านกันและไว้คอยแลกเปลี่ยนข้อมูลข่าวสารระหว่างกันด้วยค่ะ ...ป.ล. มิใช่ข่าวสารเรื่องการนินทานะจ๊ะ...เอ.แต่นิดหน่อยก็พอได้ค่ะ..แหะๆๆ ....และกราบงามๆ ถึงชาวพลัสทุกท่านที่ได้ให้ข้อมูลอันเป็นประโยชน์แก่ตัวเราเป็นเวลาอันยาวนาน  แต่มิค่อยได้มีส่วนร่วมในการแสดงความเห็นเท่าไรนัก เพราะ..หนีงานมาอ่านอ้ะ..ขอบคุณนะคะ...

แก้ไขเมื่อ 31 ต.ค. 48 17:07:00

จากคุณ : Som_m - [ 31 ต.ค. 48 17:04:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป