CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

***~~**~* วันนี้ที่รอคอย.. เป็นหนี้แล้วว้อย.. ค่ะ *~**~~***

โดน เอ้ย โอนแล้วค่ะ.. วันนี้เอง เช้ายันเย็น
    แบบว่าซิ่งนรกสายฟ้าแล่บมากๆ ทำสัญญาเช้า รับเช็คสาย โอนบ่าย
    ( มีแอบแวะไปเดินโฮมโปรนิดนุง เอ้ย นิดนึง.. )
    เย็นว่าจะไปเช็คบ้านซะหน่อย รถติดจนขี้เกียจ ( ง่วงด้วย )
    เลยไปกินทงโคสึราเม็งที่อิเซตันฉลองแล้วกลับบ้าน( ปัจจุบัน ) อิอิ
    ใครชอบราเม็งน่าไปลองนะคะ เพราะตอนนี้มีเทศกาลอาหารกิวชู ถึงวันอาทิตย์นี้เอง ที่ชั้นซุปเปอร์อิเซตันค่ะ
    ( กลายเป็นกระทู้กึ่งจตุจักรซะงั้น.. ฮา ฮ่าฮ่าฮ่า )
    .
    ขอบคุณที่ติดตามมาตลอดค่ะ ไม่ว่าจะด้วยความรัก หรือ.. ความเกลียดขี้หน้าว่านก็ตาม ฮ่าๆๆ
    ( รู้นะ ที่ซุ่มๆอยู่ตามพุ่มๆน่ะ อิอิ )
    ยังไงก็โอนแล้วค่า.. จะด่าว่าอวดรวย หรือจนแล้วไม่เจียม ( เอ๊ะ ยังไง )
    ยังไงก้อโอนแล้วค่า.. เอิก..
    เพื่อแม่ค่ะ.. พวงมาลัย
    จะโดนตัวป่วนจิกตีเท่าไหร่ก็บ่ยั่น ก้อทำเพื่อแม่ค่ะ โดยไม่ต้องมีใครมาแขวนป้ายลูกกตัญญู ฮา ฮ่าฮ่าฮ่า
    .
    ขอบคุณอีกครั้ง สำหรับท่านที่ติดตามด้วยมุทิตาจิตมาตลอดนะคะ ดอกมะลิ ดอกมะลิ ดอกมะลิ
    และขอบคุณหลายๆๆๆๆ ท่านในชายคาด้วยค่ะ ดอกมะลิ ดอกมะลิ ดอกมะลิ
    เพราะจากคนบ้านๆ ที่ไม่รู้เรื่องอะไรเลยเกี่ยวกับเรื่องบ้านเมื่อปีที่แล้ว ถึงมีวันนี้ได้ค่ะ
    ขอบคุณจริงๆค่ะ
    เย้

แก้ไขเมื่อ 09 พ.ย. 48 22:33:24

จากคุณ : ว่านน้ำ - [ 9 พ.ย. 48 22:28:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป