CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ขอข้อมูลเรื่องวัสดุปูพื้นค่ะ

ปกติ จะมีเป็น กระเบื้อง, หินอ่อน, แกรนิต, แกรนิโต้, พื้นไม้ปาเก้ ประมาณนี้ใช่ไหมค่ะ  แต่ละแบบมีข้อดีข้อเสียยังไงบ้าง รวมทั้งเรื่องราคาด้วยค่ะ

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ย. 48 16:35:50

จากคุณ : oXynAt - [ 11 พ.ย. 48 16:14:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป