CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

*+*+มาแนะนำตัวกันหน่อยดีมั๊ยค่ะ*+*+

แบบว่านู๋ สะเหร่อบังอาจไปแนะนำคุณ Pontus (หมอคอม)ง่ะ หน้าแตกซะยับเยินเลย ก็เด็กใหม่ไม่ค่อยรู้นี่เจ้าค่ะ เพราะสำนวนพี่เค้าถล่มตัวซะ เหมือนไม่เชี่ยวชาญเรื่องคอม ขี้แง หน้าแตกเยยง่ะ*+*+*+

น้องใหม่ไม่รู้นิ่ค่ะว่าผู้ใด๋ทำไรกันมั่ง  งงไปหมดแย้ว เห็นพี่ๆแซวกัน แล้วเอ่ยชื่อเล่นกันซะงงเลยง่ะ
    เอางี้ดีกว่า เรามาแนะนำตัวกันดีมั๊ยเจ้าค่ะ ทั้งคนเก่า คนใหม่ จะได้ไม่ต้องมีคนหน้าแตกอีกง่ะ

แนะนำทั้ง

1.นามแฝง
    2.ชื่อเล่น
    3.งานที่ทำอยู่

มีแต่น้องใหม่แนะนำตัว พี่ๆคนเก่าแนะนำตัวบ้างสิเจ้าค่ะ

ของนู๋

1.เจ้าหญิงจอมแก่น
    2. นุช
    3.ดู Database ของบริษัทคอม ของ ญี่ปุ่น Fuji…  จบ Information Technology มาจ้า

แก้ไขเมื่อ 30 พ.ย. 48 09:53:45

จากคุณ : เจ้าหญิงจอมแก่น - [ 30 พ.ย. 48 09:52:18 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป