CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

...ถามอย่างโง่ ๆ เลย เสาเข็มเจาะคือไรคะ แล้วราคาปรติเค้าคิดกันเท่าไหร่...

คือว่าจะต่อครัวใหม่ค่ะ ให้ช่างมาดูพื้นที่แล้ว ช่างลงความเห็นว่า สมควรจะลงเข็มเจาะ 4 ต้น ราคาต้นละ 14000  ..
    แต่เราไปถามข้างบ้านมาแล้วเค้าก็ต่อเติมครัวเช่นกัน เค้าลงเสาหกเหลี่ยม แต่ว่าถี่หน่อยเท่านั้น  เราตัดสินใจไม่ถูกค่ะ กลัวว่าจะถูกช่างแหกตา ยังไงรบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ แล้วขอทราบราคาที่เค้าคิดกันตามท้องตลาดด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

เพิ่มเติมข้อความค่ะ

แก้ไขเมื่อ 05 ธ.ค. 48 20:51:52

จากคุณ : เล่าปี่ - [ วันพ่อแห่งชาติ 20:47:32 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป