CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ปรึกษาเรื่องการกู้ซื้อบ้านหน่อยค่า{แตกประเด็นจาก R3952424}

คือ ไปดูบ้านเอาไว้ ราคาประมาณ 1 ล้าน 2 ค่ะ มีเรื่องปรึกษาดังนี้ค่ะ
    1. ผู้กู้มี 2 คน เป็นแฟนกันนะคะ
    2. รายได้รวมอยู่ที่26,500
    3. อายุผู้กู้ 25 ทั้งคู่
    4. ไม่มีเงินออมเลยทั้งคู่ และทรัพย์สินอื่นด้วยอ่ะค่ะ
       อยากปรึกษาว่า ถ้าทำเรื่องกู้จะผ่านมั๊ยคะ รบกวนผู้รู้มาช่วยตอบหน่อยเถอะค่ะ อยากได้บ้านนี้จิง ๆ แต่ไม่มีประสบการณ์เลยน่ะค่ะ ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

จากคุณ : boorin_pink - [ 16 ธ.ค. 48 11:23:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป