Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

......เหรียญ หนึ่ง สตางค์ ......

สวัสดีค่ะ เซียน มีเรื่องมาเรียนถาม ท่านอีกแล้ววค่ะ

เหรียญ หนึ่งสตางค์

ปี 2461

ปี 2469

ปี 2470

รศ. 130

ราคาตอนนี้ อยู่ที่เท่าไหร่

แล้วตรงไหนมีที่ ซื้อขายหรือเปล่าค่ะ

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ..

วันหยุด เซียน ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับวันหยุดพักผ่อนมาก ๆ นะคะ

ขออภัยค่ะ เพิ่มข้อความค่ะ..

แก้ไขเมื่อ 27 มิ.ย. 52 12:49:06

จากคุณ : siansian - [ 27 มิ.ย. 52 12:37:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com