Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สาเหตุที่ผมต้องไล่เธอออก

ผมเป็นผู้จัดการของบริษัทแห่งหนึ่งครับ อายุก็ย่างเข้าเลขสี่แล้ว แต่ยังมีไฟ (ราคะ) อยู่ พนักงานสาวๆ ในออฟฟิศรู้กิตติศัพท์ผมดีครับ แต่ผมไม่สนหรอก เพราะตอนนี้ผมมีเลขาคนใหม่แล้ว เธอมีครบทุกอย่างเลยครับ ทั้งความรู้ นิสัยใจคอ และที่ผมชอบที่สุด แฮ่ เธอเซ็กซี่สุดๆ ขาว สวยอวบอึ๋มไปทุกส่วน ผมงี้แทบไม่เป็นอันทำงาน แต่จนแล้วจนรอดผมก็ยังไม่ได้ เธอซักกะที ก็เธอไม่เปิดโอกาสให้ผมเสียบ เอ้ย จีบเลยนี่ครับ จนกระทั่ง หกเดือนผ่านไป วันนั้น วันศุกร์ ประมาณสายๆ เธอก็เข้ามาหาผมพร้อมกับบอกด้วยเสียงอันแสนจะหวานว่า “ผู้จัดการขา วันนี้หนูอยากออกไปทานข้าวข้างนอกพาหนูไปหน่อยนะคะ”

“เอาละโว้ย เข้าทาง” ผมคิดในใจ จัดการเคลียร์งานเรียบร้อยทุกอย่าง จากนั้นก็พาเธอไปภัตตาคารหรูแห่งหนึ่งด้วยใจกระหยิ่มยิ้มย่อง

หลังจากทานอาหารเสร็จก็ตบท้ายด้วยไวน์อีกคนละแก้ว ผมเริ่มคึกคักขึ้นมาทันที และโดยไม่คาดคิดแม่เลขาคนงามเธอก็โน้มตัวมากระซิบข้างหูผมว่า “หนูรู้นะคะ ว่าวันนี้วันเกิดผู้จัดการหนูมีของขวัญจะเซอร์ไพรส์ค่ะ เดี๋ยวเราไปดื่มต่อที่คอนโดหนูดีกว่านะคะ”

โอ้ว พระเจ้า ผมงี้แทบช็อกเลยครับ ไม่นึกไม่ฝันว่าเธอที่ไม่เคยมีท่าทีอะไรเลยจะ x ขนาดนี้
ตลอดทางที่ไปคอนโดของเธอ ผมแทบจะไม่รับรู้อะไรเลยแค่นึกถึงสิ่งที่จะเกิดอีกไม่กี่นาทีข้างหน้าผมก็(ตัว)แข็งไปหมดแล้ว พอขึ้นไปถึงห้อง เธอก็รินไวน์ให้ผมแก้วนึงพร้อมกับบอกว่า

“เดี๋ยวหนูไปอาบน้ำก่อนนะคะ”

“เอื๊อก.....” ผมแทบจะสำลักไวน์

เมื่อเธอหันหลังโชว์บั้นท้ายอันอวบอัดเดินหายไป....ห้านาทีหลังจากนั้น..เธอก็ออกมาเซอร์ไพรซ์ผมโดยที่ผมคิดว่า ในชีวิตนี้ไม่มีอะไรสุดยอดกว่านี้อีกแล้วครับ....

เธอเดินถือเค้กก้อนโตจุดเทียนสว่างไสวออกมาพร้อมกับภรรยาและลูกๆ สองคนของผม
โดยที่ผมนั่งแก้ผ้าล่อนจ้อนจิบไวน์อยู่บนโซฟา...!!!!!

จากคุณ : Camel's Back
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 53 21:45:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com