Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนเชียงใหม่...............ช่วย ผม หน่อย ครับ...........หาคนเช่าบ้าน..... ติดต่อทีมงาน

คือว่า  Website ไหน  ทั้งไทย  หรือ ฝรั่ง
ที่จะประกาศให้เช่าบ้าน   แล้วมีคนอ่านเยอะๆบ้าง
ผมเจอ Web หนึ่ง  เข้าประกาศ  ก็มีฝรั่งโทรมาถาม
แต่ไม่สำเร็จ  ติดตรงอยู่ไกลไปนิด  

ก็เลยติดใจ  ถ้าเราประกาศหลายๆ Wewbsite อาจได้ผล
ดีกว่ารอ  ลมๆแล้งๆ....
ถ้าไม่สดวก  หลังไมค์ก็ได้ครับ......pinkrose

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
บ้านหลังนี้หละครับ................
มีคนจะเช่าจริง  อยู่ใกล้กัน  ลูกสาวจะได้ผัวฝรั่ง  ลงทุนมาทำบ้าน ทำความสะอาด  ทำทุกอย่างให้บ้านดูดีที่สุด
ปรากฎว่า  ฝรั่งหลอก  ไม่ยอมมา  ไปรับที่สนามบินเก้อ  ปล่อยโฮ
ก็เลยไม่มีใครเช่า ทิ้งไว้เฉยๆ   เสียดายยย  อ้ะครับ
ท่าน Woody  ผมยังรับ Options งานแก้เหงาอยู่นะ  พร้อมเมื่อไหร่จะโทรไป
ผมอยู่บ้าน"แม่ยาย"ได้

จากคุณ : ~ทิดฉ่ำ~
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 53 18:25:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com