Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<><> อยากให้พวกผู้ชาย...ได้รับรู้ซะบ้าง <><> ติดต่อทีมงาน

ชายคนหนึ่งรู้สึกเหนื่อยหน่าย
ต่อการที่ต้องไปทำงานทุกวัน
ในขณะที่ภรรยาของเขาได้อยู่แต่ในบ้าน

เขาต้องการให้ภรรยารับรู้
สิ่งที่เขาเจอะเจอ…
จึงได้อธิษฐานขอต่อพระเจ้า

‘พระผู้เป็นเจ้า ผมไปทำงานทุกวัน ๆ ละ 8 ชม
ในขณะที่ภรรยาผมได้อยู่บ้านอย่างสุขสบาย
ผมต้องการให้หล่อนได้รับรู้ว่า
ผมต้องเผชิญกับอะไรบ้าง
ขอพระองค์ได้โปรดอนุญาต
ให้ร่างกายของหล่อนสลับร่างกับของผม
สักวันหนึ่งเถิด เอเมน’

พระองค์ผู้มีพระปัญญาเป็นเลิศ…
ได้อนุมัติตามที่ชายคนนั้นมีความประสงค์…

จากคุณ : โสดในซอย
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 53 00:13:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com