Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกบทสวดมนต์ค่ะ เป็นทำนองสวดมนต์ค่ะ ฟังในคอมได้เลยค่ะ เยอะมากๆ ใครอยากได้บทสวดมนต์ ทิ้งเมลล์ไว้หรือหลังไมค์ได้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ได้รับฟอร์เวริ์ดเมลล์มาค่ะ ดีมากๆ ตอนนี้ก็ฟังอยู่ค่ะ

เป็นแบบทำนองสวดมนต์นะค๊ะ

มีเยอะมากค่ะ ตั้งแต่บทพระรัตนตรัย ชินบัณชร คาถาพาหุง แผ่เมตตา ไตรสรณคม และอีกมากมายค่ะ

ทิ้งเมลล์ไว้ หรือ หลังไมค์มาก็ได้ค่ะ เกริ่นนิดนึงว่า "บทสวดมนต์" เราเพิ่งจะหัดฟังค่ะ ดีอ่ะ

ใครที่เครียด หาทางออกไม่เจอ ฟังธรรมค่ะ จะได้หายเครียด ทุกสิ่งทุกอย่างมีทางออกเสมอ ขึ้นอยู่กับว่าคุณจะเจอ ช้าหรือเร็วค่ะ

จากคุณ : สาวน้อยเหล็กดัดฟัน
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 53 12:20:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com