Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ห้องไร้สังกัด สามารถตั้งกระทู้อะไรก็ได้ ใช่หรือไม่ครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ นี่เป็นอมยิ้มอันใหม่ของผมครับ ก่อนจะลองมาอยู่ห้องไร้สังกัด

มีความสงสัยเล็กน้อยครับ ว่าห้องนี้ สามารถตั้งกระทู้อะไรก็ได้ใช่หรือไม่ครับ

แล้วถ้าเกิดตั้งแล้ว มันเป็นประเภทที่มีสังกัด เช่นตั้งเรื่องรถยนต์ ตั้งเรื่องอาหาร ตั้งเรื่องสัตว์เลี้ยง ซึ่งเหล่านี้สามารถตรงกับห้องรัชดา ก้นครัว และจตุจักร ตามลำดับ

ถ้าตั้งในทำนองอย่างนี้ จะผิดกฏ และโดนลบหรือไม่ครับ

แล้วส่วนใหญ่คนในห้องนี้ ตั้งกระทู้เรื่องอะไรกันครับ

จากคุณ : ของดี ของเด็ด ของดัง ของจริง
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 53 20:04:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com