Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ข่าวปีใหม่ไร้สังกัด ... มาแล้วค่ะ ติดต่อทีมงาน

เห็นถาม ๆ กันมา ก็เลยคุยกันกับพี่ป้าสวย และโต๊ย สรุปว่าปีหน้าเราจะมีงานปีใหม่ไร้สังกัดแน่ ๆ ค่ะ

สถานที่ : บ้านต้นซุง ห้องแสงจันทร์

วันที่ : วันเสาร์ที่ 22 มกราคม 2554

เวลา : 18.00 – 24.00 น.

ค่าใช้จ่าย : ดื่มน้องแอลฯ : 600 บาท
: ไม่ดื่ม : 500 บาท
(อาหารทานได้ตามปกติ - ตอบเผื่อไว้เผื่อมีคนอยากถาม)

รายได้หลังหักค่าใช้จ่าย : นำเข้าโครงการเด็กดอย

กิจกรรม : กิน-ดื่ม-คุย-ร้องคาราโอเกะ
กิจกรรมงานปีใหม่ไร้สังกัด ปี 54 มีเท่านี้ค่ะ
(ไม่จับของขวัญ เอาเงินค่าของขวัญที่อยากจะจับไปเข้าโครงการเด็กดอยกันนะคะ)

ป้ายชื่อ : ไม่มี  เนื่องจากคณะทำงาน (พูดซะหรูเชียว ทั้ง ๆ ที่มีแค่ 3 คน) ไม่มีเวลาพอที่จะดำเนินการเรื่องนี้ค่ะ
แต่หากท่านไหนมีฝีมือ มีแรง มีกำลังทรัพย์ที่จะทำก็ยินดีค่ะ

สมาชิกไร้สังกัดท่านไหนที่จะไปร่วมงานก็ลงชื่อได้ที่กระทู้นี้นะคะ
ส่วนเรื่องการโอนเงิน รอนิดเนื่องจากต้องทำเรื่องแจ้งไปยังพันทิปก่อนค่ะ

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ

จบข่าว

ปล. 1 งานนี้เป็นของพวกเราไร้สังกัด เพราะฉะนั้นหากมีคำถามของเพื่อนสมาชิก
ที่ยังไม่เคยไปงานปีใหม่ ขอรบกวนเพื่อน ๆ ที่พอจะให้ข้อมูลได้ ช่วยตอบคำถามแทนด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ปล. 2 งานปีใหม่ไร้สังกัด 54 ไม่มีตกแต่งสถานที่ค่ะ (ดิบ ๆ ตามสถานที่เลย)
(เอาที่ทางร้านเค้าทำให้ ไม่ทำเพิ่มเติม)

แก้ไขเมื่อ 09 ธ.ค. 53 22:30:40

จากคุณ : MAY BEE ... LITTLEDEVIL
เขียนเมื่อ : 9 ธ.ค. 53 17:20:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com