Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้บ่นคุณผู้ชาย สาวๆ เข้ามาฟัง ผู้ชายไม่ต้องก็ได้นะคะ เดี๋ยวจะเคืองเอา ^_^ ติดต่อทีมงาน

เรื่องคือ แอบเซ็ง และหงุดหงิด คุณผู้ชายทั้งหลายน่ะคะ
ว่าเวลานั่งทำไมมันต้องแหกแข็งแหกขาล่ะเจ้าคะ รู้มั้ยคะว่ามันกินที่คนอื่น
เช่น เวลานั่งรถ นั่งเก้าอี้ มันจะต้องแหกๆ และแหกขาประหนึ่งว่า จะเป็นวงเวียน หรือเพื่อขยายอาณาเขตโดยรอบก็ไม่ปาน

เมื่อวาน sugar นั่งรถตู้เข้า กทม ตอนสาย ปกติจะรีบขึ้นนั่งเบาะเดี่ยว แต่เมื่อวานแย่งที่กะเขาไม่ทัน ก็นั่งข้างๆ คุณผู้ชาย ก็นะก็โดยรัศมีขยายอาณาจักรของคุณชายเข้าก็เซ็งสุดๆ T_T!

พลางคิด โห....ไรวะ จ่ายก็จ่ายเท่ากัน ตูดกรูก็ใหญ่กว่า แต่ไหงได้นั่งแค่ 3/4 ของเบาะวะ รถก็ทางไกล เฮ้อ!!! เอาน่า รอบเย็นยังมีเผื่อนั่งสบาย

ตอนเย็นขากลับ (เมื่อวานต้องทำเวลารีบไปรีบกลับ)
โดนอีก!!!  เซ็งสุดๆ ครานี้นั่งแถวหน้า ด้ายซ้ายตรงประตูมีกระเป๋าเต็ม ด้านขวาผู้ชายผอม 2 คน เออ.. เฮ้ย ดูท่าทางจะเข้าท่าหน่อย วัดจากน้ำหนักและความกว้างแล้ว เราได้เปรียบเห็นๆ ^_^

ปรากฏว่าอยากหนักกว่าเดิม ไอ้ผู้ชายข้างก็นะ หลับเข้าไป มือก็วางข้างๆ ก็ถ่างขาอีกตังหาก ทีนี้ในรถตู้มันก็ร้อน เราก็ไม่อยากโดนตัวเขาอ่ะ ก็เขยิบหนี มันยิ่งได้ใจถ่างอีกแระ ขยับตัวตาม ก็โดนเราอีก เข้าใจ๋ไหม๋ว่าไม่อยากโดนตัวๆ ไอ้บ้า

ถึงฉันเป็นผู้หญิงไม่สวย ไม่ถือตัวไรมากก็เลือกที่จะไม่อยากโดนตัวคนอื่นนะเฟ้ย!!! กลายเป็นว่าตูตใหญ่ของเราต้องนั่งครึ่งหนึ่งของราคาที่จ่าย โอแม่เจ้า 2 ชม กางเกงในไม่เข้าวินให้มันรู้ไปดิ!!!

จากคุณ : sugar_least
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 53 12:01:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com