Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:-:-:-:-:-: <3<3...... ห่วง ......<3<3 :-:-:-:-:-: ติดต่อทีมงาน

สวัสดี ค่ะ คุณ ๆ ทุกท่าน

คืนนี้ เซียน เอาเพลงมาฝาก คุณ ๆ " เพลงเดียว " นะคะ

เอามาฝาก ด้วยความ เป็นห่วง ค่ะ

ใครเป็นห่วงใครอยู่  หรือใคร ไม่เป็นห่วงใคร

ฝากเพลง จากใจ ถึงกัน และกัน ในกระทู้นี้ ได้ตามสบาย นะคะ

คืนนี้ นอนหลับฝันดี นะคะ ขอบคุณ ทุกความห่วงใยค่ะ......................

แก้ไขเมื่อ 20 ธ.ค. 53 20:52:55

จากคุณ : siansian
เขียนเมื่อ : 20 ธ.ค. 53 20:33:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com