Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

IiI...ผิดไหมค่ะ คุณคบกะผู้ชายในโลกอินเตอร์เนท ได้ 3 เดือน แล้วพามาเข้าบ้าน_IiI ติดต่อทีมงาน

ดิฉันอายุ 43 เค้าอายุ 39 ปี รู้จักกันในอินเตอร์เนท คุยกันได้ 3 เดือน เค้าอยากเข้ามาไหว้แม่ เพื่อแนะนำตัวเอง และบอกกล่าวว่า จะขอคบกะลูกสาวคุณแม่ ๆ บอกว่า ก็ค่อยๆคบกันไป
หลังจากเค้ากลับไป
แม่ ... รู้จักกันได้ยังไง
ดิฉัน ... ในอินเตอร์เนท
แม่ ... หน้าตาน่ากลัว อย่าพาเข้าบ้านอีกน่ะ
ดิฉัน ... อ๊าว .. คบกันเปิดเผยไม่ดีเหรอ ชอบให้ออกไปคบข้างนอกรึยังไง
แม่ ... ไม่เคยเห็นในข่าวเรอ ที่ฆ่าปาดคอกันเหรอ
ดิฉัน ... คนเรามันก็ต้องคบกันไป ค่อยๆๆดูกันไป จะตัดสินกันที่หน้าตาได้ยังไง
แม่ ... ก็ถือว่าเตือนแล้วน่ะ ก็แล้วแต่ แล้วกัน
ดิฉัน ... (เงียบ) และ สับสน
... อยากถามความคิดเห็นเพื่อนค่ะ ว่าดิฉันทำไม่ถูกต้องเหรอค่ะ ... ดิฉันเข้าใจคุณแม่ค่ะ ว่า
เค้าเป็นห่วง ดิฉันทราบค่ะว่า มันเร็วไป คุยกันได้ 3 เดือน ก็พามาบ้าน แต่เค้าเป็นคนที่อยากจะเข้ามาเอง ดิฉันก็เห็นว่า ไม่น่ามีอะไรเสียหาย คบกันเปิดเผย
... ขอความเห็นกับเพื่อนๆๆหน่อยค่ะ ว่าต่อไปดิฉันควรทำยังไง ... ดิฉันกะฟันธง บอกเค้าไปเลย ว่าแม่พูดแบบนี้ เมื่อเล่าไปแล้ว เค้ารับได้ก็คบต่อ คบไม่ได้ ก็คงบายกันไป ...
... รบกวนเพื่อนๆๆด้วยค่ะ ...

จากคุณ : โดเรมี่
เขียนเมื่อ : 26 ธ.ค. 53 19:45:52 A:124.120.204.29 X: TicketID:296681

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com