Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> Deliver @ ซ้อสี่ <<<………………… “ ล็อคอินใหม่ ต้อนรับปีกระต่ายทอง ” ………………… ติดต่อทีมงาน

กระดิ่ง
.
.
.

ฮาโหล...เทส...เทส
ประกาศ...ค่ะ...ประกาศ
exclaim   question   exclaim

ซ้อสี่เปลี่ยน ล็อคอินใหม่ อีกแย้วววว ค่า  
(จะเปลี่ยนทำไมบ่อยๆเนี๊ยะหยอกเย้า หยอกเย้า หยอกเย้า 555)
ที่เลือกตั้งชื่อนี้เพราะคล้ายกับชื่อเดิม คงคอนเซ็ป ที่สี่...เหมือนเดิม...
แต่จะชื่อ ล็อคอินไหน ก็ซ้อสี่คนเดิมแหละเจ้าค่ะ
ของแท้ต้องมีโลโก้ ยายซิ้มยืนยิ้มโบกพัด นะคะ จุ๊บๆ

แต่ตั้งกระทู้ทั้งที...จะมีแค่นี้ก็กระไรอยู่เน้อ
ไหนๆ ก็จั่วหัวกระทู้เกี่ยวกับล็อคอินแล้ว
มาเล่นสนุกๆ เกี่ยวกับ ชื่อล็อคอินกันดีกว่าค่ะ wink

1. บอกชื่อล็อคอิน ที่คล้ายคลึง พ้องจอง เหมือนหรือตรงกันข้ามกับท่านก็ได้
อย่างน้อย 1 ชื่อ (มากกว่าก็ได้นะคะ)
ปอลิง ข้อนี้ถ้าท่านไหนหาคู่ล็อคอิน ไม่เจอ จะข้ามไปเล่นข้อ 2 เลยก็ได้นะคะ
2. บอกชื่อล็อคอิน ที่ท่านเห็นแล้วแบบว่าคิดได้ไงเนี๊ยะ…ชอบมากๆ โดนใจ
อันนี้ไม่จำกัดความชอบส่วนบุคคนค่ะ รักชอบล็อคอินไหนเชิญสารภาพกันได้เลยค่า

ตอนนี้ขอกลับบ้านไปเลี้ยงเจ้าตี๋เก่งก่อนนะคะ
แล้วพรุ่งนี้จะเข้ามาคุยพร้อมแจกกิฟแทนน้ำใจเล็กๆน้อยๆ
แก่ผู้ร่วมสนุกและพูดคุยทุกทายกับซ้อสี่ค่ะ

…

เลิฟรักคุณ
ซ้อสี่

จากคุณ : คุณนายที่สี่
เขียนเมื่อ : 13 ม.ค. 54 17:40:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com