Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบคุณ ปีใหม่ รสก ติดต่อทีมงาน

เมื่อคืนได้ไปงานปีใหม่ รสก ครับ

ผมต้องขอบคุณทีมงานที่ได้เตรียมงานเพื่อให้เพื่อนๆชาว รสก

ได้มาพบปะ พูดคุยกัน ได้มิตรภาพ ได้รอยยิ้ม

บางท่านผมได้เห็น ได้รู้จัก ล็อคอิน แค่ในห้อง

บางท่านผมก็ยังไม่ค่อยคุ้นล็อคอินมากนัก

ทว่าเมื่อคืนนี้ ผมได้สนทนา พูดคุย ได้ทักทาย กับพี่ เพื่อน น้องชาว รสก

ด้วยความสนุกสนาน ด้วยมิครภาพ ด้วยรอยยิ้ม

ด้วยความประทับใจ

ผมกลับมาถึงบ้านประมาณเกือบตี2  นอนหลับ ฝันดี

ขอขอบคุณ...

ทีมงานที่อยู่เบื้องหลังการจัดงานทุกท่าน

เพื่อนๆชาว รสก ที่นำของขวัญ ของรางวัล มามอบในงานทุกท่าน

พี่ลุงแว่น พี่นิด ที่มารับผมถึงบ้าน

พี่วังเหนือ ที่ขับมาส่งถึงบ้าน

คุณประจบ ที่นำกระเป๋าสวยๆ ไปให้เป็นที่ระลึกในงาน กระเป๋าเก๋มาก

และสุดท้ายขอบคุณใน มิตรไมตรี ที่พี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ ชาว รสก มอบให้ครับ

...................................smile..........................................

แก้ไขเมื่อ 23 ม.ค. 54 12:40:37

จากคุณ : พี่กี้ร์
เขียนเมื่อ : 23 ม.ค. 54 12:29:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com