Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++//......ยิ่งมืด ยิ่งสว่าง......//++++++ ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตยก ประโยคของป้าเมย์ มาตั้งกระทู้นะคะ

ดาว"เพื่อนก็เหมือน ดวงดาว ... ยิ่งมืด ยิ่งสว่าง"ดาว

สนับสนุนและเห็นด้วยกับประโยคนี้ค่ะ "ยิ่งมืด ยิ่งสว่าง"

นึกถึงเมื่อไร...คุยได้เมื่อนั้น...

ขอบคุณมากค่ะ กระพริบตา

ปล. อ่านแล้ว อาจไม่ได้สาระ แต่เจ้าของกระทู้ได้ความสุขใจค่ะ wink

จากคุณ : สายลม...แห่งรัก~PKT~
เขียนเมื่อ : 31 ม.ค. 54 09:07:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com