Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำการลบชื่อผู้ติดต่อใน MSN ติดต่อทีมงาน

ผมไม่ทราบว่าจะตั้งกระทู้นี้ที่ห้องไหน แต่ก็มั่นใจว่าเพื่อนๆในห้องนี้คงจะช่วยผมได้ เรื่องมีอยู่ว่าผมติดตั้ง MSN ของโปรแกรม WINDOW7 แล้วไม่ทราบว่าผมเผลอไปกดลิ๊งค์อะไรเข้า มันมีรายชื่อเพื่อนๆจาก Facebook เข้ามาเพียบ ปัญหาคือ เพื่อนจาก Hotmail หรือจะเพิ่มเพื่อนใหม่ในรายชื่อไม่ได้เลย
ระบบมันจะแจ้งว่ามีรายชื่อเต็มแล้ว ให้ลบรายชื่อที่ไม่ต้องการออกเสียบ้าง ผมก็พยายามลบรายชื่อมาหลายวันแล้ว แต่ไม่สำเร็จ วันนี้ก็พยายามลบอยู่ 3-4 ชม.ก็ไม่สำเร็จ เพื่อนๆช่วยด้วยครับ

จากคุณ : หนุ่มร้อยปี
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 54 16:07:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com