Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมยังรักคน..ลืมไม่ลง ติดต่อทีมงาน

ผมได้คบผู้หญิงคน1 แต่ทำงานคนละที่เขาทำงานเป็นฝ่ายบุคลร ของโรงงานแห่ง1แลัวผมก้ตั้งความหวังว่าอยากจะตั้งครอบครัวกับเขา ผมแสดงความจริงใจด้วยการไปบ้านพ่อเขาไปอยู่ด้วยที่ไม่ทำอย่างนี้มาก่อนเลยจริงๆคนนี้เปนคนแรก...เขาเปนคนที่ปากอาจพูดตรงๆๆห้วนๆๆแต่ผมคิดว่าตอนนั้นที่ผม เขาจะจริงใจกับผมโดยไม่รู้ความจริงแลัวเขายังมีคนคบที่โรงงานที่เขาทำงานอยู่  ..ที่สำคัญมากๆๆผู้ชายคนนั้นเขามีเมียอยู่แลัว...เขาคบกับหลบซ่อนๆๆ..ผมเสียใจอย่างมากมาย..กับสิ่งที่ผมได้รับ...(หรือเรียกอีกอย่าง..แฟนเก็บ  )เขาได้อย่างไงกับความหวังความจริงใจที่ผมให้ไปทำทุกอย่าง ทุกๆอย่างที่ผมไม่เคยทำให้ใครมากมายขนาดนี้...(อาจจะเปนเพราะผมอายุเข้าเลข3 แลัวมั้ง..ถึงต้องทุ่มเท เพื่อจะสร้างครอบครัวกับใครซักคนก็เลยต้องผิดหวังอย่างนี้........หวังผู้หญิงคนนั้นคงได้อ่านข้อความตรงนี้..สุดท้ายก็คงจะลืมเธอไม่ลง ..ถึงจะเกลียดเธอไม่ลง....แต่รู้ไว้ผู้ชายคนนี้ก็ยังมีความรักที่ให้กับเธอเสมอ....

จากคุณ : คนโสดมีบ้างไหม
เขียนเมื่อ : 1 มี.ค. 54 22:07:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com