Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> Deliver @ ซ้อสี่ <<<… “ กระทู้ขอบคุณพี่ป้าน้าอา เพื่อนๆชาว รสก. ทุกท่านค่ะ” ... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ สมาชิกชาว รสก.

สืบเนื่องจากกระทู้นี้ U10330152

ที่มี ลุง ป้า น้า อา หลายท่านมากมาย ร่วมกันมาอวยพรวันเกิดให้น้องเก่ง
ซ้อสี่เข้าไปอ่านกระทู้แล้วก็ตื้นตันใจมาก ที่ทุกท่าน ยังมีไมตรีจิต
มอบให้ซ้อสี่กับน้องเก่งเสมอมา แม้ว่าพักหลังมานี้ซ้อสี่จะไม่ค่อยมีเวลา
มาพูดคุยทักทายทุกท่านเหมือนเช่นเดิมก็ตาม

อยากบอกทุกท่านว่า คำอวยพรของทุกท่าน แม้จะเป็นประโยคสั้นๆ
แต่ทุกประโยคมีคุณค่าต่อจิตใจ เราสองแม่ลูกอย่างมากมายเลยค่ะ

ซ้อสี่อยากบอกทุกท่านว่า "ขอบคุณมากๆ อีกครั้งนะคะ"
ลูกสาว

รักคุณ
ซ้อสี่

จากคุณ : คุณนายที่สี่
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 54 10:12:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com