Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอมอบเพลงนี้...สำหรับ คุณพี่อุ่นใจ...และทุกท่าน ครับ ติดต่อทีมงาน

ผมทราบว่า คุณพี่อุ่นใจ ได้เดินทางกลับมาอยู่ที่ จ.เชียงใหม่ แล้วนะครับ
เมื่อคราวที่ผมไม่สบาย คุณพี่อุ่นใจ ได้กรุณาสอบถามถึงอาการ ด้วยความเป็นห่วง
ตลอดจนให้คำแนะนำที่มีประโยชน์ต่อตัวผมมากนะครับ

ถึงผมจะไม่เคยพบกับ คุณพี่ เลยสักครั้ง  แต่จากการพูดคุยกันทั้งในบอร์ดและหลังไมค์
ทำให้ผมคิดว่า คุณพี่เป็นคนมีเมตตาและใจดี มีสมาชิกบางท่านเคยพบกับคุณพี่มาก่อน
ก็กล่าวเป็นเสียงเดียวกันว่า คุณพี่อุ่นใจ ใจดีน่ารัก น่านับถือมากๆ นะครับ

สำหรับเพลงในคืนนี้ เป็นเสียงขับร้องโดย คุณ ศรีไศล สุชาตวุฒิ
คุณ ศรีไศล  เป็นนักร้องที่มีน้ำเสียง โรแมนติค ยากที่จะมีใครเลียนแบบได้
หลายท่านคงประทับใจกับเพลง รักข้ามขอบฟ้า และ เก็บรัก กันมาแล้ว
ผมขอเสนออีกหนึ่งเพลงที่ คุณ ศรีไศล ขับร้องไว้ได้ไพเราะ
และ ถ่ายทอดอารมย์ของบทเพลงนี้ได้ยอดเยี่ยมมาก นะครับ

โอกาสนี้ ผมขอมอบเพลงนี้เป็นพิเศษแด่ คุณ พี่อุ่นใจ และเพื่อนๆชาวพันทิป ทุกท่าน ครับ

จากคุณ : นฤรัตน์
เขียนเมื่อ : 21 มี.ค. 54 19:14:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com