Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

....สงสัย ค่ะ สงสัย.... กูรู ล็อตเตอรี่ เชิญด้วยนะคะ....^^ ติดต่อทีมงาน

พอดีไม่ใช่คนชอบซื้อล็อตเตอรี่ ไม่เล่นหวยด้วยค่ะ
ก็เลยไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เท่าไร

เกิดสงสัยขึ้นมา
เลยมารบกวนผู้รู้ตอบหน่อยนะคะ

ถ้าหากการหมุนรางวัล
เป็นเลขซ้ำ

เช่น รางวัลที่ 2 กับ รางวัลที่ 5
หมุนออกมาแล้วเหมือนกันเป๊ะ

รางวัลที่ 2 ออก 525555
และรางวันที่ 5 ออก 525555 เช่นกัน

อย่างนี้ คนซื้อเลขนี้
จะสามารถรับรางวัลทั้งรางวัลที่ 2 และรางวัลที่ 5 เลยหรือเปล่าคะ

อีกอย่าง สมมุติ นอกจากถูกรางวัลที่ 2 กับรางวัลที่ 5 แล้ว
เลขท้ายสามตัว ออก 555
เท่านั้นยังไม่พอ เลขท้ายสองตัวก็ออก 55 อีก
จะรับรางวัลเลขท้ายสามตัว และสองตัว รวมไปด้วยหรือเปล่าคะ

(ดวงดีชมัด)

นี่แหละค่ะ ที่สงสัย  

ขอบคุณทุก ๆ คำตอบนะคะ  ^^

จากคุณ : โสดในซอย
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 54 21:41:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com