Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สุขสันต์วันอาทิตย์...งานศิลป์แบบสร้างสรรค์...ความสุขจากในครัว...(เก็บมาฝากค่ะ) อิอิ ^_^ ติดต่อทีมงาน

ดอกไม้  สุขสันต์วันอาทิตย์ค่ะ smile

เช้านี้...ดิฉันไปเจอภาพงานศิลป์ ที่เพื่อนเก่าส่งเมลล์มาให้นานแล้วค่ะ
เป็นไอเดียเก๋ ๆ ที่ใช้วัสดุที่มีอยู่ในครัวเรานี่เอง และต้องมีฝีมือละเอียดประณีตมาก
อยากจะกล่าวชมเชยเจ้าของผลงานเหล่านี้...แต่น่าเสียดายมาก...ที่ไม่รู้ว่าเป็นของใคร ?
เพราะเป็นฟอร์เวิร์ดเมลล์..ส่งต่อกันมา..ดิฉันชอบมาก..ก็เลยเก็บไว้ในอัลบั้มภาพค่ะ
         ดิฉันหวังว่า..คงจะมีคนชอบงานศิลป์เหล่านี้..เช่นเดียวกันนะคะ pinkrose
ท่านใดจะลองเอาตัวอย่างไปทำดูที่บ้าน...ก็คงจะแก้เหงา แก้เศร้า ได้อยู่น๊า...อิอิ ^_^

ปล. หากท่านใดจะร่วมแชร์ภาพงานศิลป์ที่ท่านมีอยู่...ก็เชิญนำมาลงได้นะคะ
กระทู้นี้...สบาย ๆ สไตล์ดีเจค่ะ..ท่านใดอยากจะนำเพลงมาลงก็เชิญได้ทุกสไตล์ เลิฟ
เรามาแบ่งปันความสุขให้กันและกัน..ในโลกไซเบอร์ที่แชร์สิ่งดีดีให้กันได้นะคะ อิอิ

love ภาพแรกนี้..ดิฉันขอตั้งชื่อว่า " ไข่...คุณอย่าคิดว่า ไม่สำคัญ " นะคะ

ส่วนภาพต่อไป...แล้วแต่ท่านผู้ชมจะตั้งชื่อให้นะค๊า  ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : แสนดีเหมือนทราย
เขียนเมื่อ : 19 มิ.ย. 54 07:33:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com