Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอขอบคุณ สำหรับ น้ำใจไมตรี พี่น้องชาว รสก ที่มีให้ครับ ติดต่อทีมงาน

หลังจากวันที่ ผมได้ตั้งกระทู้ เรื่องวันที่สูญเสีย

ผมก็ไม่ได้เข้ามาที่ห้อง รสก

เพราะติดภาระ หน้าที่ ความรับผิดชอบต่องานแม่ผม

เกือบ 2 อาทิตย์ ที่งานเสร็จสิ้น ลุล่วงไปด้วยดี

ผมเพิ่งมีโอกาส ได้เข้ามาที่ห้อง ก็คืนนี้ นี่เอง

ได้อ่านกระทู้ที่พี่ๆ เพื่อนๆ ได้เข้ามาแสดงความเสียใจ มากมาย หลายท่าน

ผมเองรู้สึกทราบซึ้ง ในน้ำใจ ไมตรี ยิ่งนัก

พี่ๆ เพื่อนๆ บางล็อคอิน ผมก็ไม่คุ้นเคย ก็เข้ามาแสดงความเสียใจต่อผม

พี่ๆเพื่อนๆหลายท่าน เดินทางมาร่วมงานสวด งานฌาปนกิจ

หลายท่านโทรมาถามข่าวคราว แสดงความเสียใจ

หลายท่านฝากซอง มาช่วยงาน

หลายท่านเดินทางมาจากต่างจังหวัด นั่งรถ ขับรถมา เป็นระยะทางไกล

ผมขออภัยครับ ที่มิได้เอ่ยนาม มาณที่นี้

ผมรู้สึกประทับใจ ปลึ้มใจ ขอน้อมรับในน้ำใจ ไมตรี ของพี่น้อง ชาว

ไร้สังกัดทุกท่าน

ขอขอบคุณ ขอบคุณ ขอบคุณ เป็นอย่างสูงครับ    ลูกสาว

(ผมทำลิ้งค์กระทู้ที่แสดงความเสียใจ แปะไม่เป็น ต้องขอโทษด้วยครับ)

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ค. 54 01:04:53

จากคุณ : พี่กี้ร์
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 54 01:01:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com