Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมโดนรีไทร์มาครับ แต่มีเรื่องมาปรึกษา ติดต่อทีมงาน

ผมเรียนวิศวคอมพิวเตอร์ครับ ราชมงคลธัญญบุรี ปีสามแล้ว แต่โดนรีไทร์ซะอย่างงั้น
เพราะเกรดออกช้า +ขาดคะแนนสอบไปครึ่งนึง (เค้าไปที่ 1.75)

ผมเครียดมาก ซึ่งตอนนี้ก็ดีขึ้นเยอะแล้ว แต่มีเรื่องมาปรึกษา
พ่อผมเขียนคำร้องไปมหาลัย อะไรแบบนี้ ว่าอยากให้จากไทร์เป็นลาออกแทนได้มั้ย (คือผมจะไปเรียนที่อื่นแล้วล่ะ) แล้วก็เรื่องค่าเทอมที่จ่ายไปล่าสุด คือเหตุมันเพราะว่าเกรดออกช้า ไม่งั้นผมคงไปตั้งกะต้นปี นี่ต้องมาเรียนครึ่งเทอมเพิ่งรู้ ว่าจะขอคืนเงินได้รึเปล่า

ส่วนตัวผมเฉยๆกับปัญหาพวกนี้ แต่อยากรู้เลยมาถามครับ

ตอนนี้สภาพจิตใจดีขึ้นมากแล้ว ไม่นึกว่าจะเกิดกับตัวเองจริงๆ

จากคุณ : zealotzephyr
เขียนเมื่อ : วันแม่แห่งชาติ 54 21:23:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com