Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คือมีปัญหาจะมา ปรึกษาพี่ป้าน้าอา เรื่องเรียนอะค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือตอนนี้อยู่ปี 2 คณะ บริหารค่ะ  มันก็พอเรียนได้ แต่ติดที่วิชา บัญชี   ปี1ได้Fบัญชีมาตัวนึง รอแก้ซัมเมอร์ปิดเทอมใหญ่  แต่ปีสองตอนนี้ ก้อทำท่าจะไปไม่รอดกับบัญชีอีกแล้ว คะแนนสอบก็ได้มาน้อยนิด  เลยคิดว่าจะดร็อปบัญชีดีไหมค่ะ กลัวติดFแล้วจะฉุดเกรดเหมือนตอนปี1 แต่ถ้าดร็อปก็กลายเป็นว่า  เราต้องค้างคากับบัญชีเป็นสองตัว ตัวแรกก็ยังไม่ทันได้แก้  คิดหนักมากค่ะ   กลัวติด วิทยาทัณย์ ด้วย ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ  ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 54 20:45:15

จากคุณ : vazabiiz
เขียนเมื่อ : 15 ส.ค. 54 20:44:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com