Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

♥♥.. ห้องนี้ อบอุ่นดีนะค่ะ ..♥ ติดต่อทีมงาน

เกริ่นก่อนนะค่ะ ..

พอดีเป็นคนชอบอ่าน และเข้าเวป pantip ก็อ่านไปเรื่อยค่ะ

แต่เพิ่งสมัครได้ Log in ได้ประมาณเดือนนึงแล้วค่ะ ยังไม่เคยตั้งกระทู้เลย

แต่อ่านเกือบทุกห้องนะค่ะ

แต่..แต่..รู้สึกว่า "ห้องไร้สังกัด" ดูอบอุ่นดีนะค่ะ

ไม่ว่าจะมีคนตั้งกระทู้ที่มีสาระ หรือไม่มีสาระ ก็จะมีคนตอบกระทู้หมด

เพราะบางกระทู้ เค้าตั้งก็คงอยากได้คำตอบจิงๆ ถึงไม่มีคำตอบ ก็มีกำลังใจให้

อิอิ เวิ่นเว้อพอสมควร แวะมายกนิ้วให้ "ห้องไร้สังกัด" ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 54 22:33:28

จากคุณ : Girlfans_Ann
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 54 22:29:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com