Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ส่งการบ้าน ติดต่อทีมงาน

เพิ่งจะว่างเข้ามาตั้งกระทู้เพื่อส่งการบ้าน ที่วันก่อนไปอาสาถ่ายรูปอาหารให้ป้าทองม้วน

ก็อย่างที่บอกไปก่อนหน้านี้ว่า
ผมเป็นแค่มือสมัครเล่น แล้วก็ไปถ่ายภาพเล่นๆ เพราะไม่ได้มีความรู้อะไรมากมาย ทำเท่าที่ทำได้ครับ

จริงๆก็บอกกับป้าทองม้วนกับพี่ขุนฯไปว่าจะส่งให้ทางเมล แต่รบกวนพี่ขุนฯให้เอา อีเมล ป้าแกให้ผมแล้วจะส่งไปให้
จนถึงบัดเดี๋ยวนี้ ยังไร้วี่แววของอีเมลจากนินจาเฒ่า ชำนาญเรื่องหอยๆ  ฮ่าฮ่าฮ่า

ผมเข้าไปดูกระทู้ป้าทองม้วน เห็นหลายท่านอยากจะชมภาพ ผมก็ขอส่งการบ้านสัก สาม สี่ ภาพนะครับ

ส่วนถ้าพี่ขุนฯ ที่แอบไปตั้งกระทู้วิชาเกิน ข้างล่างนั่น มาอ่านเจอ ก็เอาอีเมล ป้าแกมาแปะให้ผมหน่อย
ผมจะได้ส่งภาพที่ถ่ายไปให้ เห็นป้าแกบอกว่าจะเอาภาพไปพิมพ์เป็นแผ่นพับแจกเพื่อเชิญชวนลูกค้า

ภาพที่ผมจะส่งให้จะเป็น  file jpg ปรับแต่งเพิ่มเติมตามสบายนะครับ

จากคุณ : กราสิก
เขียนเมื่อ : 25 ส.ค. 54 18:43:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com