Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จุดยืนของผมอยู่ตรงนี้ ติดต่อทีมงาน

จริงๆเรื่องในกระทู้พี่ขุนฯ ไม่สมควรจะเกิดขึ้นถ้าพี่ขุนฯเชื่อที่ผมเตือนทางโทรศัพท์
แต่ก็เป็นสิทธิ์ของพี่แกที่จะตั้งกระทู้เพื่อแสดงความหวังดีต่อทุกฝ่าย

มันน่าจะจบลงด้วยดี แต่ก็ยังมีคนอย่างคุณ +5 Coulomb ไปจับประเด็นเหมือนฟื้นฝอยหาตระเข็บ
ผมในฐานะผู้ที่เกี่ยวข้องโดยตรงกับประเด็นที่คุณ TinyNu กล่าวถึง (ตามภาพประกอบ)

ผมไม่ทราบว่าคุณ TinyNu ไปรับข่าวจากผู้หวังดี มาว่าอย่างไร? หรือคุณแอบอ้างขึ้นมาเอง
แต่ผมถือว่าคุณจะต้องรับผิดชอบในสิ่งที่คุณโพส

คุณกล่าวหาโดยปราศจากข้อเท็จจริง นั่นหมายถึงคุณได้ละเมิดต่อผม และคุณต้น แมวเหมียวตัวอ้วน

ผมไม่เคยรู้จักคู่กรณีส่วนใหญ่ของคุณมาก่อน ผมรู้จักแต่เพียงบางคนในคู่กรณีของคุณเท่านั้น

กรณีที่คุณกล่าวอ้างนั้น ผมบอกคุณตามตรงว่าไม่มีขบวนการใดๆ ไม่มีผู้ใดสามารถมาชักจูงผมให้กระทำการใดๆได้

ผมไม่ทราบว่าคุณจะขยายผล สร้างคู่กรณีของคุณเพิ่มขึ้นๆ เพื่ออะไร?

แต่ผมบอกคุณได้อย่างเดียวว่า.. คุณคิดผิด ที่มายุ่งกับผม

แก้ไขเมื่อ 26 ส.ค. 54 08:36:24

จากคุณ : กราสิก
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 54 08:26:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com