Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีจริงหรือคะ ??? มนุษย์ต่างดาว มากับ ยูเอฟโอ !!! ติดต่อทีมงาน

redrose สวัสดีค่ะ :)

พอดีอ่านเจอข่าวนี้...ไม่อยากจะเชื่อเลยค่ะ แต่เค้ามีภาพประกอบข่าวด้วยนะคะ
หรือว่า..มนุษย์ต่างดาว เค้าเตรียมตัวที่จะมายึดโลก..จริงรึเปล่าคะ
แล้วพวกเราจะทำยังไงดีอ่ะค๊ะ ???  แห่ะๆ
ใครมีสมบัติเยอะๆ กลัวจะใช้ไม่หมด..ก้อเอามาแบ่งให้พวกหนูใช้บ้างก็ได้นะคะ ฮ่าฮ่าฮ่า
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

อีกแล้ว! พบยูเอฟโอ ร่อนลงจอดที่รัสเซีย !!!

Mthai News : เว็บไซต์เดลิเมล์
เผยแพร่คลิปยูเอฟโอลอยอยู่เหนือลานกว้างที่เต็มไปด้วยหิมะ ที่เมืองอีร์คุตส ในประเทศรัสเซีย

โดยเว็บไซต์์เดลิเมล์ระบุว่า  มีมนุษย์ต่างดาวตัวสีเขียว สูงประมาณ 4ฟุต (120 ซ.ม.)
ยืนอยู่ห่างออกไปจากทางที่แสงส่องมา 15 ฟุต
พร้อมด้วยมนุษย์ต่างดาวอีก 4 ตัว ยืนอยู่ใกล้ๆกัน

เครดิตจาก : http://goo.gl/As66d

จากคุณ : แสนดีเหมือนทราย
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 54 12:56:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com